LXM28BUNDLE0400WMIL
>
Lexium Bundle; 400W LXM28; 130mm/400w Servo BCH2MM; w/mil conn; IO Adapt; w/cbls
LXM28BUNDLE0400WMIL
แบรนด์ :
Schneider
สอบถามสินค้า
อัตราค่าจัดส่ง
จำนวน / Quantity
เพิ่มสินค้า
@kuplus
kuplus2011@gmail.com
@kuplus
รายละเอียดสินค้า
ข้อมูลสินค้า
แค็ตตาล็อก
รายละเอียดสินค้า
ข้อมูลสินค้า
สินค้าแน่ะนำ
modular single phase power meter iEM2455 - 230V - 100A with communication Modbus